Tiêu Nham Ngạo ThếXem toàn bộ miễn phí
Tiêu Nham Ngạo ThếXem toàn bộ miễn phí

Tiêu Nham Ngạo Thế

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Vì Tần Duyệt, Tiêu Nham từ bỏ tiền đồ, chấp nhận bế quan 3 năm. Ngày xuất quan mang sức mạnh vô địch, hắn lại hứng chịu đả kí…

0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được DramaBox và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Tiêu Nham Ngạo Thế miễn phí.

Cốt truyện Tiêu Nham Ngạo Thế

Giới thiệu tổng quan

Tiêu Nham Ngạo Thế là một bộ tiểu thuyết tiên hiệp đặc sắc, xoay quanh hành trình thức tỉnh và tái sinh của Tiêu Nham — một thiên tài từng bị nghi ngờ phản bội sư môn. Khi Tần Duyệt, người hắn yêu sâu sắc, đối mặt với nguy nan không thể giải cứu bằng thực lực hiện tại, Tiêu Nham dứt khoát từ bỏ mọi danh vọng, địa vị để bế quan tu luyện trong ba năm dài đằng đẵng.

Hành trình bế quan và sự bùng nổ sức mạnh

Trong thời gian bế quan, Tiêu Nham không chỉ rèn luyện thân thể mà còn đột phá giới hạn tinh thần, lĩnh ngộ các tầng pháp tắc cao cấp. Ngày xuất quan, hắn mang theo khí thế áp đảo, sức mạnh vượt xa tưởng tượng — nhưng ngay khoảnh khắc ấy, một loạt đả kích tàn khốc ập đến, nhằm vào cả thân thể lẫn tâm trí. Đây không đơn thuần là thử thách thể chất, mà là bài kiểm tra ý chí, lòng trung thành và bản lĩnh sống còn giữa thế giới tu chân đầy mưu mô.

Giá trị nhân văn và chiều sâu nhân vật

Bộ truyện thành công nhờ cách xây dựng nhân vật đa chiều: Tiêu Nham không phải kẻ bất bại, mà là người dám hy sinh, dám chịu đau, và luôn giữ vững đạo lý trong hỗn loạn. Mối quan hệ với Tần Duyệt không chỉ là tình yêu lãng mạn, mà còn là điểm tựa tinh thần giúp hắn vượt qua tuyệt cảnh. Tiêu Nham Ngạo Thế xứng đáng là tác phẩm kinh điển dành cho người yêu thích đề tài tu chân có chiều sâu. Đừng bỏ lỡ — tải ngay FreeDrama App để thưởng thức trọn vẹn hành trình nghịch thiên này!

Đánh giá của người dùng về Tiêu Nham Ngạo Thế

Vida Xem

Tiêu Nham Ngạo Thế không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl

Bộ phim ngắn Tiêu Nham Ngạo Thế này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá

Mỗi tập của Tiêu Nham Ngạo Thế như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP DramaBox để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được DramaBox và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Tiêu Nham Ngạo Thế miễn phí.

Gợi ý cho bạn

Định Mệnh Phản Kháng

Định Mệnh Phản Kháng

Vũ Phong chạy trốn khỏi Điện Tiềm Long để thoát khỏi cuộc hôn nhân do cha sắp đặt, đến Châu Long Ẩn và tình cờ gặp Lê Ngọc - …

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Ẩn Long Tái Xuất

Ẩn Long Tái Xuất

Sau nhiều năm ẩn tu, Miles Lang tuân lệnh sư phụ xuống núi. Trong lúc tìm kiếm Grace, anh gặp Sylvia Thorne, chủ tịch Tập đoà…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Bị con dâu ép xem mắt, tôi thành trùm bảo trì

Bị con dâu ép xem mắt, tôi thành trùm bảo trì

Lâm Vãn Thu 50 tuổi bị con dâu ép rời khỏi nhà cũ, đành làm vợ chồng hợp đồng với Lục Sùng Sơn. Nhờ kỹ thuật tinh chỉnh thiết…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Trò Chơi Kỳ Dị

Trò Chơi Kỳ Dị

Silas bị kẹt trong phó bản bệnh viện tâm thần chết chóc, nơi mỗi căn phòng đều ẩn chứa quy tắc đoạt mạng và mọi sinh vật đều …

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Chàng rể ở rể lộ thân phận, hối hận đã muộn

Chàng rể ở rể lộ thân phận, hối hận đã muộn

Người vợ đưa cả nhà và bạn nối khố ra nước ngoài nghỉ mát, bỏ rơi người chồng 7 năm lo toan việc nhà, tự bỏ tiền túi nuôi gia…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
[Lồng tiếng] Nữ Vương Từ Tro Tàn

[Lồng tiếng] Nữ Vương Từ Tro Tàn

Selene bị Dominic cùng bầy đàn của hắn phản bội ngay trong lúc sinh con, mất đi đứa bé trong đau đớn và bị giam cầm như một k…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Diêm Vương Xuống Núi

Diêm Vương Xuống Núi

Tay trái nắm “Vương Châm”, tay phải cầm “Diêm Đao”, người tu hành được xưng là “Diêm Vương” – Tô Văn Sơn – xuống núi kết hôn.…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Hệ Thống Bắt Chước Đổi Cuộc Đời

Hệ Thống Bắt Chước Đổi Cuộc Đời

Ôn Tịnh nhận được hệ thống “bắt chước người khác”. Ở kiếp trước, cô đã cướp lấy cuộc đời của chị gái nuôi hiền lành, khiến cô…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Vĩnh Biệt Người Cha Tồi

Vĩnh Biệt Người Cha Tồi

Khi tổ ấm vỡ nát bởi sự phản bội và lòng tham của người cha Robert, Aria cùng mẹ Elena quyết đứng lên. Họ vạch trần tội ác, đ…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Tôi! Mua Chuộc Tam Giới!

Tôi! Mua Chuộc Tam Giới!

Lâm Phàm, một thiếu niên đã chết ở nhân gian rồi bước vào linh giới, nhưng hắn không cam lòng. Hắn nhớ ông nội từng nói rằng,…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Trả Thù Chồng Cũ

Trả Thù Chồng Cũ

Bị gã chồng tồi tệ Damian nhẫn tâm đuổi xuống đường cao tốc đóng băng giữa trời tuyết rơi trắng xóa, Clara bất lực ôm đứa con…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí
Cậu Bé Năm Xưa

Cậu Bé Năm Xưa

Bị phản bội khi Ethan chọn người khác, Serena quyết định dứt khoát ra đi. Bất chấp sự níu kéo ích kỷ và những lời đàm tiếu ác…

Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Xem Miễn Phí